Đoàn phường Quyết Tiến ra quân ngày chủ nhật xanh 02/6
Để thực hiện tốt các Nghị quyết của Thành ủy về đẩy mạnh phát triển đô thị văn minh “Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp” và cũng nhằm hưởng ứng ngày chủ nhật xanh, chiều ngày 02/6/2024 Đoàn phường Quyết Tiến đã huy động đoàn viên, thanh niên phối hợp với Nhân dân trên địa bàn tổ 5,6 tổng vệ sinh khu vực ngõ giữa tổ 5,6 như: Dọn rác, bóc dỡ biển quảng cáo, phát quang bụi rậm…
Đây là việc làm ý nghĩa của tuổi trẻ phường Quyết Tiến nhằm chung tay xây dựng phường Quyết Tiến luôn sáng - xanh - sạch - đẹp.